11A13 vô đối( nk 08-09)
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

A13=13 hs lên lớp! haha! nhớ mãi a13 nk 08-09

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

¶)äñ¶¬ ¢¶¬ø mî ßø¥

Go down 
Tác giảThông điệp
¶²€ -¶—¶-€ø

¶²€ -¶—¶-€ø

¶)äñ¶¬ ¢¶¬ø mî  ßø¥ Empty
Bài gửiTiêu đề: ¶)äñ¶¬ ¢¶¬ø mî ßø¥   ¶)äñ¶¬ ¢¶¬ø mî  ßø¥ Icon_minitimeTue Jan 13, 2009 7:39 pm

Con gái thường hỏi những câu .. khó trả lời. Nhưng nếu bạn trả lời được, 100% chiến thắng trong tay bạn. Dưới đây là gợi ý...
Hỏi: Em là mối tình thứ mấy của anh? [img]]
Đáp: Không phải là đầu tiên, chưa chắc là cuối cùng, và dĩ nhiên không phải là “duy nhất”. Nhưng là mãi mãi. (phet' that....)
H: Tại sao anh yêu em?
Đ: Nếu biết tại sao thì anh đã biết cách ngừng yêu em rồi
H: Anh có phải là người chung thủy không?
Đ: Không. Nếu chung thủy anh đã không phản bội lại người phụ nữ từng là duy nhất của đời anh để quay sang yêu em.( thang` nay` luu manh gthat day !!!! tra loiu` the nay` thi bo^' ai ma` tu` choi' no ko chu'''...hiii^^)
H: (nghẹn ngào) neu em va me anh cung rot xuong so^ng thi anh se cuu ai?anh chi cuu dc mot nguoi thui do nha
Đ:Anh se cuu me anh va roi sau do anh se nhay xuong song voi em(hic hic me oi,may em no ko cam dong vi cau noi nay moi la.)
: Nếu em không xinh/ giỏi…. như bây giờ liệu anh có yêu em không?

Đ: Không. Lúc đó em đâu còn là em nữa.(bo^c' phet...)

H: Em sẽ nhận lời yêu anh nếu anh dám nhảy xuống hồ này vì em?

Đ: Không. Anh đâu có muốn em yêu một thằng ngu.(thang` nay` dung la` tha`nh tinh that
H: Không biết sau này anh hay em chết trước nhỉ?!

Đ: Hy vọng là em. Anh không muốn em phải chịu đựng cảm giác đau khổ khi phải sống một mình trên đời này.(thang nay` dieu that ...!!! so chet thi cu noi ra...!!!..nhung ma` nghe cung~ hay that ...hehehe)
H: Bạn bè anh có ủng hộ chúng ta quen nhau không?

Đ: Dĩ nhiên là không. Yêu em, anh không còn tâm trí và thời gian để dành cho bạn bè nữa.(sax...po' trym.com)

H: Trước đây anh có từng nghĩ sẽ yêu một người như em không?

Đ: Không. Anh thậm chí không dám nghĩ đến điều cao xa như thế.

H: Anh ghét đi shopping với em lắm đúng không?
Đ: Ừ, rất ghét. Cùng một quãng thời gian đó, nếu ta vào quán café, anh sẽ nói được một ngàn lần câu “anh yêu em”.

H: Khi nói “anh yêu em”, anh có lừa dối em không?

Đ: Có. Thật ra là “anh yêu em rất nhiều”(dieu that...^^)

H: Anh có nhớ em khoảng 10 phút một lần không?

Đ: Vậy trong 10 phút đó anh biết làm gì khác?(anh nho' con khac ...!!!!)
http://72chocoforum.net

¶)äñ¶¬ ¢¶¬ø mî ßø¥
Trang 1 trong tổng số 1 trang